Tp Hồ Chí Minh / Quận 12 / Phường Tân Thới Hiệp

Lô đất ngang 10m ngay bệnhviệnquận12 - Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12

Lô đất ngang 10m ngay bệnhviệnquận12 - Phường Tân Thới Hiệp  -  Quận 12
Diện tích: 106 (m2)
Vị trí: Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12 - Tp Hồ Chí Minh
Hướng:

56.60tr/m2

♂️♂️♂️ BÁN 2 LÔ ĐẤT ĐẸP NGANG 10M VỊ TRÍ RẤT ĐẸP KẾ BÊN BỆNH VIỆN QUẬN 12 MẶT TIỀN ĐƯỜNG 439 PHƯỜNG TÂN THỚI HIỆP QUẬN 12

♂️Diện tích mỗi lô : 5M x 22M. Sổ Công Nhận 106m2 hệ số xây dựng cao, đường tth21 đang mở rộng lên 30m 6 làn xe cơ hội đầu tư lợi nhuận cao .

♂️Mặt tiền đường nhựa 8m thông Khu dân cư đông đúc phù hợp xây dựng cặp nhà phố, CHDV, khách sạn

♂️Gần ngay trục Dương Thị Mười, Bệnh Viện Q.12 , cầu vượt quang trung, đại học hoa sen ,tô Ký chợ cầu.

💰💸💵 giá bán 6tỷ / lô ( mua 2 lô có giá tốt)

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

2025© HomeLand79.Com