Tp Hồ Chí Minh / Huyện Bình Chánh / Xã Vĩnh Lộc B

Bán đất - Xã Vĩnh Lộc B - Huyện Bình Chánh - 75m² - 870triệu

Diện tích: 75 (m2)
Vị trí: Xã Vĩnh Lộc B - Huyện Bình Chánh - Tp Hồ Chí Minh

11.60tr/m2

Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Công, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh

💥 Diện tích: 5m x 15m thêm lề được 2m nữa.

💥 Thuận tiện buôn bán mọi ngành nghề

💰 Giá bán: 870tr bớt Lộc

Xem định vị tham khảo