Tp Hồ Chí Minh / Huyện Củ Chi / Xã An Phú

Bán đất mặt tiền đường nhựa Xã An Phú. Diện tích 20x50 có 600m² tdt 1.038m² - Xã An Phú - Huyện Củ Chi

Diện tích: 1000 (m2)
Vị trí: Xã An Phú - Huyện Củ Chi - Tp Hồ Chí Minh

5.50tr/m2

Bán đất mặt tiền đường nhựa Xã An Phú cũ (Xã An Nhơn Tây mới), Củ Chi

💥Diện tích : 20m x 50m tổng diện tích 1.038m² có 600m² thổ cư

💥Cách TL15 300m. Khu dân cư đông đúc

💥Sổ đang vay Bank 5tỷ

💰Giá : 5.5tỷ còn bớt

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

2025© HomeLand79.Com