Tp Hồ Chí Minh / Huyện Củ Chi / Xã Phước Thạnh

Bán đất sát Tỉnh Lộ 7 100m, đường xe hơi cách chợ - trường học 300m - Xã Phước Thạnh - Huyện Củ Chi

Diện tích: 1461 (m2)
Vị trí: Xã Phước Thạnh - Huyện Củ Chi - Tp Hồ Chí Minh

3.42tr/m2

Bán đất sát Tỉnh Lộ 7 100m, xã Phước Thạnh, Củ Chi

💥Diện tích : 1461m² có 300m² thổ

💥Đường xe hơi, cách chợ - trường học 300m

💰Giá bán : 5tỷ thương lượng