Tp Hồ Chí Minh / Huyện Bình Chánh / Xã Vĩnh Lộc B

Bán đất - Xã Vĩnh Lộc B - Huyện Bình Chánh - 113m² - 3.9tỷ

Diện tích: 113 (m2)
Vị trí: Xã Vĩnh Lộc B - Huyện Bình Chánh - Tp Hồ Chí Minh
Hướng:

34.51tr/m2

+ B.án G.ấp lô đất Sổ Hồng Riêng

+ Diện tích : 5m × 22,6 m . Góc 2 mặt tiền thoáng mát , không lộ giới hông .

+ Công nhận 98m² (ODT)

+ Vị trí : / đường Vĩnh Lộc , xã Tân Vĩnh Lộc , HCM

+ Đường trước đất 8 m - Thông , khu dân cư hiện hữu đông đúc

+ Có giấy phép xây dựng và gia chủ đã ép cọc tính xây nhưng do có việc đột xuất xuất nên b.án

💰 G.iá .bán: 3 tỷ 9 ( bớt lộc )

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

2025© HomeLand79.Com