Tp Hồ Chí Minh / Huyện Củ Chi / Xã An Nhơn Tây

Bán đất mặt tiền đường nhựa An Nhơn Tây thông thoáng, tiện ích đầy đủ trong bán kính 2km - Xã An Nhơn Tây - Huyện Củ Chi

Diện tích: 920.2 (m2)
Vị trí: Xã An Nhơn Tây - Huyện Củ Chi - Tp Hồ Chí Minh

4.35tr/m2

Bán mặt tiền đường nhựa Xã An Nhơn Tây, Củ Chi

💥Diện tích : 10.7m x 86m. Tổng 1.034m có 200m thổ cư, hậu 14.5m

💥Tiện ích đầy đủ trong bán kính 2km

💥Quy hoạch khu dân cư hiện hữu

💰Giá : 4tỷ bớt lộc