Tp Hồ Chí Minh / Huyện Bình Chánh / Xã Phạm Văn Hai

Bán đất - Xã Phạm Văn Hai - Huyện Bình Chánh - 238m² - 3.7tỷ

Diện tích: 238 (m2)
Vị trí: Xã Phạm Văn Hai - Huyện Bình Chánh - Tp Hồ Chí Minh

15.55tr/m2

Đất mặt tiền Thanh Niên 😘

DT 238 m. Lên THỔ CƯ 88.5 M

Giá chào 3.7 tỷ

MẶT TIỀN ĐƯỜNG LỚN. THÍCH HỢP NHIỀU HÌNH THỨC KD

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

2025© HomeLand79.Com