Tp Hồ Chí Minh / Huyện Bình Chánh / Xã Vĩnh Lộc A

Bán đất Liên ấp 2-6- 1038 m2 - 6,7 tỷ, Đường ô tô tải vào tận nơi. - Xã Vĩnh Lộc A - Huyện Bình Chánh

Bán đất Liên ấp 2-6- 1038 m2 - 6,7 tỷ, Đường ô tô tải vào tận nơi. - Xã Vĩnh Lộc A  -  Huyện Bình Chánh
Diện tích: 1038 (m2)
Vị trí: Xã Vĩnh Lộc A - Huyện Bình Chánh - Tp Hồ Chí Minh
Hướng:

6.45tr/m2

* Đất tại đường Liên ấp 2-6 nối dài, Xã Vĩnh Lộc, Hồ Chí Minh (cũ: Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh) là một mảnh đất lý tưởng với diện tích rộng 1032m2, giá bán 6,7 tỷ VND. Sổ đỏ chính chủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch và sang tên.

- Đường vào rộng 5m nên xe tải to vào tận nơi rất thuận tiện cho công việc vận chuyển hàng hóa.

- Khu vực yên tĩnh và có nhiều nhà kho, nhà xưởng hiện hữu, thích hợp cho xây dựng kho, xưởng, bãi cho thuê hoặc đầu tư dài hạn.

- Vĩnh Lộc đang chạy hạ tầng để lên Phường trong giai đoạn tới nên rất đáng để đầu tư.

- Khi mua đất bạn đã "lời" ngay 3 mặt hàng rào bằng bê tông/ gạch xây (120md) tương đương 120tr đồng. (Xem hình)

* Khu vực xung quanh:

- Trường cấp 2, cấp 3 đang xây dựng bán kính ~ 1-2km. Trung tâm hành chính mới (đã có chủ trương xây dựng) - bán kính 1km.

- Tương lai là khu dân cư và là trung tâm của Vĩnh Lộc..

* Tôi cũng rất tiếc khi bán nhưng hiện đang kẹt tiền nên cần bán, có thương lượng cho khách hàng thiện chí.

* Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại *** - gặp Mr. Phương là chủ đất.

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

2025© HomeLand79.Com