Tp Hồ Chí Minh / Huyện Bình Chánh / Xã Tân Nhựt

BÁN ĐẤT 1450m² GẦN KCN LÊ MINH XUÂN – GIÁ TỐT - Xã Tân Nhựt - Huyện Bình Chánh

BÁN ĐẤT 1450m² GẦN KCN LÊ MINH XUÂN – GIÁ TỐT - Xã Tân Nhựt  -  Huyện Bình Chánh
Diện tích: 1450 (m2)
Vị trí: Xã Tân Nhựt - Huyện Bình Chánh - Tp Hồ Chí Minh

2.14tr/m2

Diện tích: 1450m²

Vị trí: gần KCN Lê Minh Xuân, khu vực tiềm năng phát triển

✔️ Gần đường chính lớn, xe hơi di chuyển thuận tiện

✔️ Có 2 lối vào:

- Đường lớn gần đất

- Đường xi măng vào đất (xe máy đi được)

✔️ Khu vực còn thưa, thích hợp làm nhà vườn, đầu tư lâu dài

🌿 Gần kênh, không khí mát mẻ, yên tĩnh

📈 Tiềm năng tăng giá khi khu dân cư phát triển

💰 Giá: 3,1 tỷ – thương lượng

📞 Liên hệ: ***

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

2025© HomeLand79.Com