Tp Hồ Chí Minh / Huyện Củ Chi / Xã Nhuận Đức

🌿 BÁN ĐẤT NHUẬN ĐỨC – CỦ CHI 🌿 - Xã Nhuận Đức - Huyện Củ Chi

🌿 BÁN ĐẤT NHUẬN ĐỨC – CỦ CHI 🌿 - Xã Nhuận Đức  -  Huyện Củ Chi
Diện tích: 2772.2 (m2)
Vị trí: Xã Nhuận Đức - Huyện Củ Chi - Tp Hồ Chí Minh

1.98tr/m2

- Diện tích: 2.772,2m²

- Vị trí kế bên Trường dạy lái xe Củ Chi

- Đường đá dăm xe đi thoải mái

- Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng

- Phù hợp làm nhà vườn, kho bãi hoặc đầu tư lâu dài

💰 Giá bán: 5,5 tỷ

Anh chị quan tâm xem đất liên hệ trực tiếp.

ACE giới thiệu khách giúp em xin gửi hoa hồng đầy đủ 🤝

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

2025© HomeLand79.Com