Tp Hồ Chí Minh / Huyện Củ Chi / Xã Bình Mỹ

Bán nhà Vườn Rạch Bình Thuận gấp!!!! - Xã Bình Mỹ - Huyện Củ Chi

Bán nhà Vườn Rạch Bình Thuận gấp!!!! - Xã Bình Mỹ  -  Huyện Củ Chi
Diện tích: 650 (m2)
Vị trí: Xã Bình Mỹ - Huyện Củ Chi - Tp Hồ Chí Minh

3.38tr/m2

Dự án:

Thông tin chi tiết: Cần bán nhà vườn Rạch Bình Thuận, diện tích 650m2, thoáng mát, cách đường Vành Đai 3 chỉ 5 phút di chuyển. Thích hợp cho việc nghỉ dưỡng cuối tuần, cũng như tích luỹ tài sản trong tương lai gần khu dân cư.

Hiện tại có sẵn vườn cây ăn trái lâu năm đang cho thu hoạch như Mít, Xoài, Mận. Sambo, ao cá….Có sẵn nền móng dựng nhà 40m2, điện nước đầy đủ.

Giá bán 2,2tỷ thương lượng ít. Mong gặp khách thiện chí.

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

2025© HomeLand79.Com