Tp Hồ Chí Minh / Huyện Bình Chánh / Xã Phạm Văn Hai

Bán đất - Xã Phạm Văn Hai - Huyện Bình Chánh - 1040m² - 5.8tỷ

Diện tích: 1040 (m2)
Vị trí: Xã Phạm Văn Hai - Huyện Bình Chánh - Tp Hồ Chí Minh

5.58tr/m2

Hơn 1000 m đất TCLN (16*~65) 2 mặt tiền bê tông thông thoáng giá 5,8 tỷ . Sổ riêng

Gần KCN An Hạ- phạm Văn Hai- Bình Chánh

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

2025© HomeLand79.Com