Tp Hồ Chí Minh / Quận 12 / Phường Tân Thới Hiệp

Đất - KDC Tân Tiến Q12. - Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12

Đất  - KDC Tân Tiến Q12.  - Phường Tân Thới Hiệp  -  Quận 12
Diện tích: 74.2 (m2)
Vị trí: Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12 - Tp Hồ Chí Minh
Hướng:

74.12tr/m2

KHU DÂN CƯ TÂN TIẾN _ QUẬN 12

S = 5,25 - 6,25 × 13m CN : 74,2m² ĐẤT

✅️ƯU ĐIỂM :

▫️ Đường rộng 10m có lề mỗi bên 2m

▫️ Cách mặt tiền bờ kênh chỉ 100m

▫️ Gần nhiều công ty - xí nghiệp , kế bên khu đất cây xanh QH chợ.

Xây dựng dc trệt 3 lầu Sân thượng trước sau

💲💲Giá 5,5 tỷ bớt lộc 💲💲

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

2025© HomeLand79.Com