Tp Hồ Chí Minh / Huyện Củ Chi / Xã Nhuận Đức

[ NGỘP ] BÁN Gấp 300m2 đất mặt tiền nhựa Nhuận Đức giá rẻ - Xã Nhuận Đức - Huyện Củ Chi

[ NGỘP ] BÁN Gấp 300m2 đất mặt tiền nhựa Nhuận Đức giá rẻ - Xã Nhuận Đức  -  Huyện Củ Chi
Diện tích: 300 (m2)
Vị trí: Xã Nhuận Đức - Huyện Củ Chi - Tp Hồ Chí Minh

7.66tr/m2

Tôi chính chủ cần bán đất mặt tiền đường xã Nhuận Đức

Ngang 6x 50 = 300m2 thổ cư full 100%

Mặt tiền đường 15 mét đã lên đường nhựa

Đất vuông vức, sạch sẽ, ko bị lộ giới, ko bị quy hoạch

Giá 2.29 tỷ thương lượng

Liên hệ chính chủ Tú

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

2025© HomeLand79.Com