Tp Hồ Chí Minh / Quận Bình Tân / Phường Bình Trị Đông A

Định cư nước ngoài cần bán căn nhà đang ở hiện hữu - Tặng nội thất - Phường Bình Trị Đông A - Quận Bình Tân

Định cư nước ngoài cần bán căn nhà đang ở hiện hữu - Tặng nội thất - Phường Bình Trị Đông A  -  Quận Bình Tân
Diện tích: 51.1 (m2)
Vị trí: Phường Bình Trị Đông A - Quận Bình Tân - Tp Hồ Chí Minh
Hướng:

114.48tr/m2

👉 👉 CẦN BÁN GẤP CĂN NHÀ Ở HIỆN HỮU !

- DO ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI , KHÔNG CÓ NHU CẦU Ở , E CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN HẺM , ĐƯỜNG HƯƠNG LỘ 2 (QUẬN BÌNH TÂN CŨ)

- DIỆN TÍCH ĐẤT: 51.1m2 - DIỆN TÍCH SÀN 140m2

- NHÀ HƯỚNG TÂY (1 trệt 2 lầu, sân thượng đã đổ bê tông )

- Nhà có 4 phòng ngủ , 3 Nhà vệ sinh

- CHÍNH CHỦ BÁN

- 💵 GIÁ BÁN 5.850.000.000 (HOA HỒNG 1%) ( BỚT CHÚT LỘC NẾU CÓ KHÁCH THIỆN CHÍ )

- SỔ HỒNG RIÊNG, CÔNG CHỨNG NGAY

- KHÔNG BAO PHÍ CHUYỂN NHƯỢNG ( PHÍ BÊN NÀO BÊN ĐÓ TỰ TRẢ ).

- TẶNG LẠI NỘI THẤT GỒM: 2 giường, 2 tủ áo, 1 bàn học, 1 bàn làm việc, 1 bàn trang điểm, 1 tủ đầu giường, 2 nệm cao su Vạn Thành 10cm, 2 máy lạnh Daikin- Phòng khách: 1 bộ ghế Salon gỗ, 1 ghế ngồi ngả lưng gỗ- Phòng bếp: 1 bộ bàn ăn 6 ghế, 1 tủ rượu như ảnh, 1 tủ giày, 1 bàn thờ gỗ, 1 bộ camera 4 con kèm đầu ghi + với để lại hết tranh treo trong nhà).

☘ TIỆN ÍCH : GẦN ĐƯỜNG TÊN LỬA , GẦN CHỢ, BHX, GẦN SIÊU THỊ COOP, BỆNH VIỆN BÌNH TÂN, GẦN TRƯỜNG HỌC, CÁCH AEON BÌNH TÂN 3,9km, CÁCH AEON TÂN PHÚ 7,9km

NƠI DÂN CƯ YÊN TỈNH, ĐƯỜNG HẺM XE HƠI XE TẢI TRÁNH NHAU THOẢI MÁI .........

🏠 CHỈ CẦN SÁCH VALI VÀO Ở NGAY .

👉 👉 👉 ANH CHỊ EM MUỐN XEM NHÀ LIÊN HỆ : SDT 📞 *** Em Châu - Chính chủ

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

2025© HomeLand79.Com