Tp Hồ Chí Minh / Quận Gò Vấp / Phường 12

NHÀ -2 MẶT TIỀN THOÁNG MÁT.HỢP GIA ĐÌNH TRẺ GIÁ 3,6800 - Phường 12 - Quận Gò Vấp

NHÀ -2 MẶT TIỀN THOÁNG MÁT.HỢP GIA ĐÌNH TRẺ GIÁ 3,6800 - Phường 12  -  Quận Gò Vấp
Diện tích: 22 (m2)
Vị trí: Phường 12 - Quận Gò Vấp - Tp Hồ Chí Minh
Hướng:

167.27tr/m2

🏡 NHÀ MỚI XINH – CỰC KỲ THOÁNG MÁT –

💫 Một căn nhà nhỏ xinh, thiết kế rất hiện đại – tối ưu không gian, cực kỳ phù hợp cho vợ chồng trẻ muốn ra riêng, ổn định cuộc sống lâu dài.

✨ Thông tin chi tiết:

• Diện tích: ngang 4,1m x dài 5,4m (~22m²)

• Diện tích sử dụng: 48m²

• Kết cấu: 1 trệt 1 lầu – sàn bê tông lưới thép kiên cố

• Nhà có 2 mặt thoáng trước – sau, luôn mát mẻ, nhiều ánh sáng

🏠 Công năng tiện nghi:

• Phòng khách ấm cúng

• Bếp + phòng ăn gọn gàng

• 2 phòng ngủ riêng tư

• 2 toilet tiện lợi

• Ban công đón gió

• Khu giặt phơi riêng

🚗 Điểm cộng lớn:

• Hẻm xe tải, đậu trước mặt nhà cực kỳ thuận tiện

• Khu dân cư an ninh, yên tĩnh

• Nhà mới đẹp, nội thất gần như full (97%) – dọn vào ở ngay

💰 Giá bán: 3,6800tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)