Tp Hồ Chí Minh / Quận Bình Tân / Phường An Lạc

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ GẤP ĐI NƯỚC NGOÀI - Phường An Lạc - Quận Bình Tân

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ GẤP ĐI NƯỚC NGOÀI - Phường An Lạc  -  Quận Bình Tân
Diện tích: 90 (m2)
Vị trí: Phường An Lạc - Quận Bình Tân - Tp Hồ Chí Minh
Hướng:

130.00tr/m2

Dự án:

Thông tin chi tiết: Nhà mặt tiền đường lưu thông tốt, khu vực an ninh cao, gần trường học quốc tế cấp 123, xung quanh chợ tiện ích đầy đủ, gần đường Võ Văn kiệt ra trung tâm,

Gần bến xe miền Tây 6 phút, gần siêu thị Aeon Bình Tân 6 phút.

Giá bán: 11,7 tỷ(thương lượng nhiều)

Liên hệ: ***( gặp Diệu)

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

2025© HomeLand79.Com