Tp Hồ Chí Minh / Quận Gò Vấp / Phường 9

GÒ VẤP - MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 9, 4x25 (97m2) TIỆN XÂY MỚI - Phường 9 - Quận Gò Vấp

GÒ VẤP - MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 9, 4x25 (97m2) TIỆN XÂY MỚI - Phường 9  -  Quận Gò Vấp
Diện tích: 97 (m2)
Vị trí: Phường 9 - Quận Gò Vấp - Tp Hồ Chí Minh
Hướng:

133.92tr/m2

Dự án:

Thông tin chi tiết: Vị trí: Cách Lê Văn Thọ chỉ hơn 100m, Công viên làng Hoa tầm 300m, đường trước nhà rộng 10m-12m (xe tải tránh nhau thoải mái).

Diện tích: 79,15m² công nhận sổ (Thực tế sử dụng 97,3m²; 4x24). Ngang rộng kinh doanh cực đỉnh. Nhà cấp 4 tiện xây mới.

Ưu điểm: Có sân trước 18m² cực rộng dùng đỗ xe khách, cực hiếm tại khu vực.

Tiềm năng: Phù hợp xây Building văn phòng, Phòng khám, Spa, Thẩm mỹ viện.

Giá: 13,5 tỷ giảm giá còn 12,99 tỷ.

Liên hệ: ***- Sổ hồng sẵn tay, công chứng trong ngày.

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

2025© HomeLand79.Com