Tp Hồ Chí Minh / Huyện Bình Chánh / Xã Vĩnh Lộc A

Bán nhà - Xã Vĩnh Lộc A - Huyện Bình Chánh - 21m² - 720triệu

Diện tích: 21 (m2)
Vị trí: Xã Vĩnh Lộc A - Huyện Bình Chánh - Tp Hồ Chí Minh

34.29tr/m2

⭐ ⭐ ⭐ Cần bán căn nhà ngang 3m dài 7m Vĩnh Lộc A - Bình Chánh 💝 💝 💝

💰 Giá 720tr bớt lộc cho người có thiện chí mua ở

👉 1 lầu hẻm xe hơi tới nhà.

👉 1 phòng ngủ, 1 toilet

Xem định vị tham khảo