Tp Hồ Chí Minh / Quận Bình Thạnh / Phường 15

🏡 Bạch Đằng – Gần Hàng Xanh, Chợ Bà Chiểu 📐(~60m²) - 4.798 TỶ - Phường 15 - Quận Bình Thạnh

🏡 Bạch Đằng – Gần Hàng Xanh, Chợ Bà Chiểu
📐(~60m²) - 4.798 TỶ - Phường 15  -  Quận Bình Thạnh
Diện tích: 60 (m2)
Vị trí: Phường 15 - Quận Bình Thạnh - Tp Hồ Chí Minh

79.97tr/m2

🏡 Bạch Đằng – Gần Hàng Xanh, Chợ Bà Chiểu

📐 4.3 x 13.5 (~60m²)

🏠 1 trệt 1 lửng – 2PN, 2WC – full nội thất

🚗 Hẻm ba gác, ở ngay

💰 Chỉ 4.798 tỷ TL – hiếm khu trung tâm!

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

2025© HomeLand79.Com