Tp Hồ Chí Minh / Huyện Bình Chánh / Xã Vĩnh Lộc B

Bán nhà - Xã Vĩnh Lộc B - Huyện Bình Chánh - 28m² - 1tỷ

Diện tích: 28.8 (m2)
Vị trí: Xã Vĩnh Lộc B - Huyện Bình Chánh - Tp Hồ Chí Minh

34.72tr/m2

Bán nhà 3/ Đường 1A, Vĩnh Lộc B. Hẻm thông đi tứ tung

👉Đầu 3m2 nở hậu 6m. Dài 9m

👉Hiện trạng : 2 phòng, 2 toilet

👉Nhà hướng Tây

💰Giá : 1 tỷ chốt cứng