Tp Hồ Chí Minh / Huyện Bình Chánh / Xã Vĩnh Lộc B

Bán nhà - Xã Vĩnh Lộc B - Huyện Bình Chánh - 36m² - 990triệu

Diện tích: 36 (m2)
Vị trí: Xã Vĩnh Lộc B - Huyện Bình Chánh - Tp Hồ Chí Minh
Hướng:

27.50tr/m2

BÁN NHÀ 4m x 9m, ở Vĩnh Lộc B.

💥 Giá 990tr còn thương lượng bớt lộc.

💥 Nhà gác lửng, sạch sẽ, vào ở ngay không cần sửa sang gì cả.

💥 Cách đường Vĩnh Lộc chỉ 100m.

💥 Đang cho thuê 2tr5/th.

Xem định vị tham khảo