Tp Hồ Chí Minh / Huyện Bình Chánh / Xã Vĩnh Lộc B

Bán nhà - Xã Vĩnh Lộc B - Huyện Bình Chánh - 40m² - 1.8tỷ

Diện tích: 40 (m2)
Vị trí: Xã Vĩnh Lộc B - Huyện Bình Chánh - Tp Hồ Chí Minh

45.00tr/m2

Bán nhà hướng Tây ngay ngã 5, đường Võ Văn Vân vào 70m, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh

💥Diện tích : 4m x 10m trệt, lầu suốt

💥Kết cấu : 2 phòng ngủ, 2wc. Ban công giếng trời thoáng mát

💥Nhà cao ráo sạch đẹp, hẻm bê tông sạch sẽ. Khi an ninh yên tĩnh hàng xóm thân thiện

💰Giá : 1tỷ8 bớt Lộc

Xem định vị tham khảo