Tp Hồ Chí Minh / Huyện Bình Chánh / Xã Vĩnh Lộc B

Bán nhà - Xã Vĩnh Lộc B - Huyện Bình Chánh - 52m² - 1.1tỷ

Diện tích: 52.5 (m2)
Vị trí: Xã Vĩnh Lộc B - Huyện Bình Chánh - Tp Hồ Chí Minh
Hướng:

20.95tr/m2

Bán nhà ở Ấp 6, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh

💥Diện tích : 3.5m x 15m gác lửng, dưới 1 phòng ngủ, 2wc

💥Hẻm 4m. Nhà hướng bắc

💥Khu dân cư hiện hữu

💰Giá : 1tỷ100triệu bớt lộc

Xem định vị tham khảo