Tp Hồ Chí Minh / Huyện Bình Chánh / Xã Vĩnh Lộc B

Bán nhà - Xã Vĩnh Lộc B - Huyện Bình Chánh - 49m² - 3.2tỷ

Diện tích: 49.5 (m2)
Vị trí: Xã Vĩnh Lộc B - Huyện Bình Chánh - Tp Hồ Chí Minh

64.65tr/m2

Bán nhà Sổ Hồng Riêng

👉2/ ngắn ngủn Võ Văn Vân, Ấp 2, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh

💥Diện tích : 4,5m x 11m. Nhà lửng, 2 phòng ngủ, 2WC

💥Nhà đẹp mua về chỉ việc ở

💰Giá : 3,2tỷ

Xem định vị tham khảo