Tp Hồ Chí Minh / Quận Tân Phú / Phường Tân Quý

BÁN NHÀ GIÁ TỐT GÒ DẦU - AEON MALL TÂN PHÚ - GIÁ CHỈ 3 TỶ TL - Phường Tân Quý - Quận Tân Phú

BÁN NHÀ GIÁ TỐT GÒ DẦU -  AEON MALL TÂN PHÚ  - GIÁ CHỈ 3 TỶ TL - Phường Tân Quý  -  Quận Tân Phú
Diện tích: 24 (m2)
Vị trí: Phường Tân Quý - Quận Tân Phú - Tp Hồ Chí Minh

125.00tr/m2

📐 Diện tích sử dụng: ~ 50m² – tối ưu công năng

🏗 Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu – nhà gọn gàng, phù hợp gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê

📍 Vị trí: Gần Aeon Mall Tân Phú – Celadon City, khu dân cư đông đúc – tiện ích đầy đủ, di chuyển thuận tiện

✨ Ưu điểm: Giá mềm hiếm trong khu vực, phù hợp tài chính thấp – dễ mua ở hoặc đầu tư

📜 Pháp lý: Sổ hồng riêng – công chứng nhanh

LIÊN HỆ ĐẠT: ***