Tp Hồ Chí Minh / Quận 9 / Phường Tăng Nhơn Phú A

Nhà cấp 4 Giá Rẻ - Phường Tăng Nhơn Phú A - Quận 9

Nhà cấp 4 Giá Rẻ - Phường Tăng Nhơn Phú A  -  Quận 9
Diện tích: 157 (m2)
Vị trí: Phường Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - Tp Hồ Chí Minh

25.48tr/m2

💢 Nhà cấp 4 nát diện tích to, ngay chợ nhỏ Lã Xuân Oai

💢 Diện tích: 8 x 20 công nhận sổ 156.6 m2

💢 Khu vực trung tâm Q9, hiếm nhà bán, đường hèm 3 gác

💢 Bán kính 0.5km là Trường Đại Học Sư Phạm Kĩ Thuật, Bệnh Viên Đa Khoa Miền Đông, Ngân Hàng, Vincom Lê Văn Việt....

💢 Pháp lý: Sổ hồng riêng - công chứng ngay

💢 Nhà 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh

💢 Giá 4tỷ

📞 Khánh ***_z.a.l.o. Xem nhà không mất phí, chốt ngay kẻo lỡ ạ!!!

0

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

2025© HomeLand79.Com