Tp Hồ Chí Minh / Quận 8 / Phường 4

nhà Nguyễn Thị Tần, Q8 - Phường 4 - Quận 8

nhà Nguyễn Thị Tần, Q8 - Phường 4  -  Quận 8
Diện tích: 37.2 (m2)
Vị trí: Phường 4 - Quận 8 - Tp Hồ Chí Minh

150.54tr/m2

🏡 NHÀ ĐẸP NGUYỄN THỊ TẦN, Q8 – GẦN CẦU CHỮ Y – Ở NGAY

Hẻm ba gác, khu dân cư hiện hữu, an ninh

Gần chợ Rạch Ông, tiện ích đầy đủ

Kết nối nhanh qua Q1, Q5, Q7, SHR

📐 Diện tích: 38m² (3.8m x 10m)

🏢 Kết cấu: 3 lầu, gồm 4 phòng ngủ, 3 WC

🧭 Hướng: Tây Bắc

📍 Gần các trục đường lớn: Tạ Quang Bửu, Âu Dương Lân, Dương Bá Trạc

💰 Giá tốt : 5,6 tỷ

📞 Liên hệ xem nhà: Anh Hoàng – ***

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

2025© HomeLand79.Com