Tp Hồ Chí Minh / Huyện Bình Chánh / Xã Vĩnh Lộc B

Bán nhà - Xã Vĩnh Lộc B - Huyện Bình Chánh - 49m² - 3.1tỷ

Diện tích: 49.5 (m2)
Vị trí: Xã Vĩnh Lộc B - Huyện Bình Chánh - Tp Hồ Chí Minh
Hướng:

62.63tr/m2

Nhà SHR -- đi bộ là chợ & trường học ...

Nhà 2/ ( 100m ) Võ Văn Vân , Tân Vĩnh Lộc

- Diện tích: 4,5m x 11m ...Khu Dân Cư Hiện Hữu

- Kết cấu : 1 trệt 1 lửng , 3 phòng , 2 WC .

- Sổ hồng riêng --- hoàn công đủ .

- Vị trí đẹp , nhà gần mặt tiền , ngay ngã 3 chợ 123 , nhà hướng Tây .

- G.iá b.án : 3 tỷ 100 TL... Nhà Đẹp Ngất Ngây

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

Đăng ký miễn phí chuyên trang BĐS như Hồ Hùng

Đăng Ký Ngay

Quản lý sản phẩm, tìm kiếm cực nhanh - Tiết kiệm thời gian 80%

Lưu trữ lâu dài - Không lo bị mất dữ liệu

Tạo uy tín - Xây dựng thương hiệu cá nhân

2025© Hồ Hùng