Tp Hồ Chí Minh / Quận 9 / Phường Long Thạnh Mỹ

Chính chủ bán nhanh căn 2 pn S502 Vinhomes Quận 9 - Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9

Chính chủ bán nhanh căn 2 pn S502 Vinhomes Quận 9 - Phường Long Thạnh Mỹ  -  Quận 9
Diện tích: 59 (m2)
Vị trí: Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - Tp Hồ Chí Minh

47.12tr/m2

Dự án:

Thông tin chi tiết: 🚨 CHÍNH CHỦ - SĂN SỔ

CẮT LỖ SÂU – CHỦ CẦN BÁN GẤP CĂN S502 🚨

💥 Giá chốt nhanh: 2,780tỷ – GIÁ *** GIỎ HÀNG

👉 So với thị trường đang rẻ hơn rõ rệt

🏡 Căn 2PN – tầng trung – view thoáng

✔ Nhà đẹp, dọn vào ở ngay

✔ Vị trí nội khu yên tĩnh, cực dễ cho thuê

⚡ Chủ đang cần tiền gấp → ưu tiên khách chốt nhanh trong tuần

⛔ Không giữ giá – khách thiện chí là làm việc ngay

🔥 Căn hiếm – xem là dễ chốt

🔥 Giá này không có căn thứ 2

📞 Gọi ngay: *** (Thanh Vân)

👉 Đi xem liền – chốt liền – kẻo mất!

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

2025© HomeLand79.Com