Tp Hồ Chí Minh / Huyện Bình Chánh / Xã Vĩnh Lộc A

Bán đất - Xã Vĩnh Lộc A - Huyện Bình Chánh - 156m² - 5.6tỷ

Diện tích: 156.69 (m2)
Vị trí: Xã Vĩnh Lộc A - Huyện Bình Chánh - Tp Hồ Chí Minh
Hướng:

35.74tr/m2

~~ 37 tr / m² Thổ Cư -- / CHỢ THỚI HÒA rẻ ko ạ

Chính Chủ Gởi : ĐẤT SHR

9m2 * 17m = 156.7m ... công nhận 140m² THỔ

/ Thới Hòa ( 150m ) ...trung tâm CHỢ , gần KCN

Thuận tiện mở Căn Hộ Dịch Vụ , Trung Tâm Dạy Kèm ....

G.iá : 5 tỷ 6 TL ...

[Chọn nhiều hướng]

Đăng ký miễn phí chuyên trang BĐS như Hồ Hùng

Đăng Ký Ngay

Quản lý sản phẩm, tìm kiếm cực nhanh - Tiết kiệm thời gian 80%

Lưu trữ lâu dài - Không lo bị mất dữ liệu

Tạo uy tín - Xây dựng thương hiệu cá nhân

2025© Hồ Hùng