Tp Hồ Chí Minh / Quận Gò Vấp / Phường 15

GIẢM 100tr ĐẤT TRỐNG HẺM XE TẢI GÒ VẤP - Phường 15 - Quận Gò Vấp

GIẢM 100tr ĐẤT TRỐNG HẺM XE TẢI GÒ VẤP - Phường 15  -  Quận Gò Vấp
Diện tích: 56.8 (m2)
Vị trí: Phường 15 - Quận Gò Vấp - Tp Hồ Chí Minh

59.86tr/m2

Dự án:

Thông tin chi tiết: CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT FULL THỔ HẺM XE TẢI - P.15, GÒ VẤP - GIÁ 3,4 TỶ(TL). Vị trí: P.15, Gò Vấp

Diện tích: 56,8 m2

Hiện trạng: đất trống

Phù hợp xây nhà phố, nhà trọ hoặc căn hộ dịch vụ

Hẻm rộng rãi, sạch sẽ, xe tải ra vào thoải mái

Pháp lý: sổ hồng riêng