Tp Hồ Chí Minh / Huyện Bình Chánh / Xã Vĩnh Lộc A

Bán kho xưởng - Xã Vĩnh Lộc A - Huyện Bình Chánh - 99m² - 4.4tỷ

Diện tích: 99 (m2)
Vị trí: Xã Vĩnh Lộc A - Huyện Bình Chánh - Tp Hồ Chí Minh
Hướng:

44.44tr/m2

Sổ Hồng Riêng... Đất Full Thổ Cư

Hiện trạng là Xưởng - vào sản xuất ngay .

Ngang 4m5 x 22m , thổ cư 93m² .

1/ ngắn Quách Điêu . Đường 5m .

G.iá 4 tỷ 4 còn thương lượng

[Chọn nhiều hướng]

Đăng ký miễn phí chuyên trang BĐS như Hồ Hùng

Đăng Ký Ngay

Quản lý sản phẩm, tìm kiếm cực nhanh - Tiết kiệm thời gian 80%

Lưu trữ lâu dài - Không lo bị mất dữ liệu

Tạo uy tín - Xây dựng thương hiệu cá nhân

2025© Hồ Hùng