Tp Hồ Chí Minh / Quận Thủ Đức / Phường Trường Thọ

Bán nhà mặt tiền 5 tầng - Phường Trường Thọ - Quận Thủ Đức

Bán nhà mặt tiền 5 tầng - Phường Trường Thọ  -  Quận Thủ Đức
Diện tích: 54 (m2)
Vị trí: Phường Trường Thọ - Quận Thủ Đức - Tp Hồ Chí Minh
Hướng:

194.26tr/m2

Nhà mặt tiền đường 10m xe tải vào quay đầu thoải mái. - Khu dân trí cao, dân cư đông đúc, an ninh, hàng xóm thân thiện, có 2 công viên mát mẻ. - Ví trí rất cao, không ngập nước. Pháp lý: Nhà xây hết đất, Sổ hồng riêng hoàn công đủ. Công chứng ngay. Kết cấu: 1 trệt 4 lầu: 5pn, 5wc, 1 phòng bếp, 1 phòng khách, 1 phòng thờ, sân thượng rộng rãi, sân để xe 7 chỗ và xe máy, Chủ nhà xây tâm huyết, chừa sẵn hốc làm thang máy, đã đổ hố thang chắc chắn. DTSD: 250M2, GIÁ BÁN RẤT ĐẸP: 10.49 tỷ, Vui lòng gọi 0934 162 *** - C Thúy chủ nhà