Tp Hồ Chí Minh / Quận Tân Bình / Phường 10

Chính chủ bán nhà hẻm ô tô 1 trệt 2 lầu mới. Ni Sư Huỳnh Liên Tân Bình - Phường 10 - Quận Tân Bình

Chính chủ bán nhà hẻm ô tô 1 trệt 2 lầu mới. Ni Sư Huỳnh Liên Tân Bình - Phường 10  -  Quận Tân Bình
Diện tích: 17 (m2)
Vị trí: Phường 10 - Quận Tân Bình - Tp Hồ Chí Minh

169.41tr/m2

Chính chủ cần bán nhà hẻm ô tô đường Ni Sư Huỳnh Liên, phường 10, quận Tân Bình.

Nhà 1 trệt 2 lầu có 2 phòng ngủ lớn có toalet riêng từng phòng, phòng nào cũng có bancon cửa sổ thoáng mát. Tặng toàn bộ nội thất gồm máy giặt, tủ lạnh, 3 máy lạnh, giường, tủ quần áo, tủ bếp,... tất cả đều mới 100% chưa qua sử dụng.

Hẻm ô tô tới nhà, khu an ninh, dân trí, đặc biệt không ngập nước.

Sổ hồng chính chủ

Giá bán 2.88 tỷ

Hhmg1%.

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

2025© HomeLand79.Com