Tp Hồ Chí Minh / Quận Tân Phú / Phường Phú Thạnh

Bán nhà đường Hoà Bình, vài bước qua công viên Đầm Sen, nhỉnh 3 tỉ - Phường Phú Thạnh - Quận Tân Phú

Bán nhà đường Hoà Bình, vài bước qua công viên Đầm Sen, nhỉnh 3 tỉ - Phường Phú Thạnh  -  Quận Tân Phú
Diện tích: 36 (m2)
Vị trí: Phường Phú Thạnh - Quận Tân Phú - Tp Hồ Chí Minh
Hướng:

104.17tr/m2

Dự án:

Thông tin chi tiết: 🔥 NHÀ NGAY CÔNG VIÊN ĐẦM SEN – TÂN PHÚ – GIÁ CHỈ NHỈNH 3 TỶ 🔥

👉 Vị trí cực hiếm: sát Quận 11 – đi bộ ra Đầm Sen, khu trung tâm tiện ích đầy đủ

💎 Thông tin nổi bật:

* Nhà 4 tầng kiên cố, đúc BTCT chắc chắn

* Diện tích: 24m² (nở hậu đẹp)

* Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng

* Gồm: 2PN – 3WC – phòng thờ – sân thượng thoáng

* Hẻm 3m sạch đẹp, khu dân trí cao, an ninh

📍 Vị trí vàng:

* Ngay Hoà Bình – Kênh Tân Hoá

* Sát Công viên Đầm Sen (Quận 11)

* Gần chợ, trường học, siêu thị – tiện ích bủa vây

* Di chuyển trung tâm cực nhanh

⚖️ Pháp lý chuẩn – sổ riêng nở hậu – công chứng nhanh

💰 Giá chào: 3.75 tỷ (còn thương lượng tốt)

✨ Phù hợp mua ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê giữ tiền cực ổn

📞 Liên hệ xem nhà: Tiên – ***