Tp Hồ Chí Minh / Quận Phú Nhuận / Phường 7

🔥🔥NGAY KHU VIP PHAN XÍCH LONG - 32m2 (3/4.5 x 9m) ❌ 3 TẦNG • 3PN - Phường 7 - Quận Phú Nhuận

🔥🔥NGAY KHU VIP PHAN XÍCH LONG - 32m2 (3/4.5 x 9m) ❌ 3 TẦNG • 3PN  - Phường 7  -  Quận Phú Nhuận
Diện tích: 32 (m2)
Vị trí: Phường 7 - Quận Phú Nhuận - Tp Hồ Chí Minh

180.94tr/m2

🔥🔥NGAY KHU VIP PHAN XÍCH LONG - SIÊU PHẨM PHÚ NHUẬN - 32m2 (3/4.5 x 9m) ❌ 3 TẦNG • 3PN • 5.79TỶ.

📍 Vị trí:

Nằm ngay khu VIP Phan Xích Long sầm uất, sát vách Quận 1 và Quận 3. Vị trí trung tâm Phố ẩm thực, gần chợ, siêu thị, chỉ mất 5 phút di chuyển ra sân bay Tân Sơn Nhất.

➖ Diện tích: Ngang 3m x Dài 9m (Nở hậu 4.5m cực đẹp). Công nhận 32m². Diện tích sàn sử dụng gần 100m².

➖ Kết cấu: 3 tầng (Trệt, lầu, sân thượng). Gồm 3 phòng ngủ (có PN trệt cho người lớn tuổi), 1 phòng thờ, 2 vệ sinh. Nhà trang bị full nội thất cao cấp, khách chỉ việc xách vali vào ở ngay.

➖ Hẻm/Khu vực: Hẻm an ninh, sạch sẽ, khu dân trí cao. Vị trí hiếm nhà bán, cực kỳ yên tĩnh và thoáng đãng.

➖ Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.

=======================

💰 Giá bán: 5.79 Tỷ (Bớt lộc)

[Chọn nhiều hướng]

Bất động sản cùng loại

2025© HomeLand79.Com