Tp Hồ Chí Minh / Huyện Bình Chánh / Xã Phạm Văn Hai

Bán nhà - Xã Phạm Văn Hai - Huyện Bình Chánh - 37m² - 1.39tỷ

Diện tích: 37 (m2)
Vị trí: Xã Phạm Văn Hai - Huyện Bình Chánh - Tp Hồ Chí Minh

37.57tr/m2

✅ Nhà Bình Chánh shr chỉ ⚡️⚡️ 1 tỷ 390tr

DT 3.7*10 công nhận + hoàn công đủ

Nhà sạch sẽ dọn vào ở ngay . Hẻm xe ba gác 🍀

LH

[Chọn nhiều hướng]

Đăng ký miễn phí chuyên trang BĐS như Lucky

Đăng Ký Ngay

Quản lý sản phẩm, tìm kiếm cực nhanh - Tiết kiệm thời gian 80%

Lưu trữ lâu dài - Không lo bị mất dữ liệu

Tạo uy tín - Xây dựng thương hiệu cá nhân

2025© Lucky